การแข่งขันชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก 2020

การแข่งขันชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก 2020


การแข่งขันชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก 2020

จากมือของ EUROSPORT เรากลับถึงบ้าน

วันแห่งการตัดสินขั้นสุดท้าย

การแข่งขันชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก 2020

ตั้งแต่วันอังคารที่ 21 ถึงวันอังคาร 29 กรกฎาคม

การแข่งขันทั้งหมดที่ Eurosport 1 และ Eurosport 2

การแข่งขันชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก 2020

วันอังคาร 21 กรกฎาคมเริ่มรอบคัดเลือกชิงแชมป์โลก 2020

เป็นครั้งแรกที่มีการถ่ายทอดสดบน Eurosport TV

คุณสมบัติเหล่านี้จัดขึ้นที่ English Institute of Sport ใน Sheffield (อังกฤษ), ถึงวันอังคาร 28 กรกฎาคม.

การแข่งขันชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก 2020

การแข่งขันชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก 2020

คุณสามารถตรวจสอบตารางยูโรและพอร์ตยูโรด้านล่างนี้ 2 เพื่อให้สามารถปฏิบัติตามรอบคัดเลือกระดับโลก 2020 ในการแสดงสดอย่างเข้มงวด:

การแข่งขันชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก 2020

นอกจากนี้คุณยังมีตัวเลือกในการติดตามผู้เข้ารอบชิงแชมป์โลก 2020 ผ่านผู้เล่น Eurosport และสามารถเลือกหรือดูในเวลาเดียวกัน (ด้วยสองอุปกรณ์, แท็บเล็ต, พีซี, เรื่องของรถยนต์) สองตารางสด, การปฏิบัติที่แท้จริงสำหรับผู้ชม. และ, ตัวเลือกเพื่อดูการแข่งขันในพื้นฐานล่าช้า, ในส่วนของมัน 'ตามความต้องการ'

การแข่งขันชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก 2020

Sergio Manuel Gutiérrez, Arturo Pérez, MartínPérez, RubénFernández, Francisco Sánchez Ruiz และ David Alcaide, จะเป็นผู้รับผิดชอบในการบรรยายและความคิดเห็นของผู้เข้ารอบชิงแชมป์โลก 2020 และ Eurosport และ Eurosport Player

Los 16 ผู้ชนะรอบสุดท้าย, จะมีสถานที่สำหรับขั้นตอนสุดท้ายใน โรงละครเบ้าหลอม.

การแข่งขันชิงแชมป์โลกรอบคัดเลือก 2020

ในลิงค์ต่อไปนี้คุณสามารถตรวจสอบวันที่ของการแข่งขันชิงแชมป์โลก 2020

ปฏิทินฤดูกาล 2019/20

ช่วงเวลาและผลลัพธ์

รอบแรก

อังคาร 21 กรกฎาคม

17 14:30 เฉินเฟยหลง 6 ใน 2 แอรอนฮิลล์
18 14:30 Riley Parsons 1 ใน 6 Hayden Staniland
19 14:30 Kacper Philippiak 6 ใน 3 Andrew Pagett
20 14:30 David Lilley 4 ใน 6 Antoni Kowalski
21 14:30 เจมี่โอนีล 6 ใน 5 โอลิเวอร์บราวน์
22 14:30 Eden sharav 6 ใน 3 Daniel Womersley
23 14:30 แอนดี้ฮิกส์ 6 ใน 3 Reanne Evans
24 14:30 หน้าแจ็กสัน 6 ใน 3 แชรอส
25 20:00 Si Jiahui 2 ใน 6 รอสส์มูเยอร์
26 20:00 จิมมี่ไวท์ 6 ใน 3 Ivan Kakovskii
27 20:00 Soheil Vahedi 1 ใน 6 อัลลันเทย์เลอร์
28 20:00 ดวนโจนส์ 6 ใน 1 คริสโตเฟอร์ Keogan
29 20:00 ก้าน Lawler 6 ใน 5 Ross Bulman
30 20:00 Adam Stefanow 5 ใน 6 Tyler Rees
31 20:00 แอชลีย์ Hugill 4 ใน 6 Wu Yize
32 20:00 Kishan h hirani 6 ใน 5 โรบินฮัลล์

รอบแรก

พุธ 22 กรกฎาคม

1 14:30 มิทเชลล์แมนน์ 6 ใน 2 พอลเดวิสัน S
2 14:30 Lukas Kleckers .. ใน .. ซิดนีย์วิลสัน
3 14:30 ปราสาทบิลลี่โจ 5 ใน 6 Rory McLeod
4 14:30 แบร์รี่ Pinches 6 ใน 0 คณบดียัง
5 14:30 ปีเตอร์ไลน์ 6 ใน 1 คอนเนอร์ Benzey
6 14:30 เจอราร์ดกรีน 6 ใน 1 Brian Ochoiski
7 14:30 เฟรเซอร์แพทริค 6 ใน 1 Sean Maddocks
8 14:30 Thor Chuan Leong 6 ใน 3 Iulian Boiko
9 20:00 Hammad Miah | 6 ใน 5 Florian Oursle
10 20:00 amine Amiri .. ใน .. Hamza Akbar
11 20:00 Igor Figueiredo 5 ใน 6 เอียน Preece
12 20:00 Simon Lichtenberg 6 ใน 2 อดัมดัฟฟี่
13 20:00 แบรนดอน Sargeant 2 ใน 6 เจคนิโคลสัน
14 20:00 James Cahill 2 ใน 6 Ben Mertens
15 20:00 อเล็กซ์บอร์ก 6 ใน 4 แพทริคเวแลน
16 20:00 Fan Zhengyi 6 ใน 4 ดีแลน Emery

รอบที่สอง

พฤหัสบดี 23 กรกฎาคม

57 14:30 Ashley Carty 6 ใน 4 รอสส์มูเยอร์
58 14:30 Michael Georgiou 4 ใน 6 จิมมี่ไวท์
59 14:30 ลีวอล์คเกอร์ 1 ใน 6 อัลลันเทย์เลอร์
60 14:30 Joe O’Connor 6 ใน 3 ดวนโจนส์
61 14:30 Fergal โอไบรอัน 6 ใน 3 ก้าน Lawler
62 14:30 ภาระฟี 6 ใน 3 Tyler Rees
63 14:30 Robbie Williams 4 ใน 6 Wu Yize
64 14:30 Louis Heathcote 6 ใน 3 Kishan h hirani
49 20:00 Alexander Ursenbacher 6 ใน 1 เฉินเฟยหลง
50 20:00 แอนดรู Higginson 6 ใน 0 Hayden Staniland
51 20:00 ไมค์ดันน์ 6 ใน 5 Kacper Philippiak
52 20:00 Elliot Slessor 6 ใน 2 Antoni Kowalski
53 20:00 ไมเคิลไวท์ 6 ใน 5 เจมี่โอนีล
54 20:00 ไนเจลบอนด์ 3 ใน 6 Eden sharav
55 20:00 Sam Craigie 6 ใน 0 แอนดี้ฮิกส์
56 20:00 ฮาร์วีย์แชนด์เลอร์ 2 ใน 6 หน้าแจ็กสัน

รอบที่สอง

ศุกร์ 24 กรกฎาคม

41 14:30 เดวิดเกรซ 6 ใน 1 Hammad Miah |
42 14:30 มาร์ตินกูลด์ 6 ใน 0 amine Amiri
43 14:30 John J Astley 5 ใน 6 เอียน Preece
44 14:30 มาร์คจอยซ์ 6 ใน 3 Simon Lichtenberg
45 14:30 เช่นเดียวกับโจนส์ 6 ใน 2 เจคนิโคลสัน
46 14:30 แซมแบร์ด 6 ใน 4 Ben Mertens
47 14:30 เลียมไฮฟิวด์ 6 ใน 1 อเล็กซ์บอร์ก
48 14:30 โดมินิคเดล 6 ใน 4 Fan Zhengyi
33 20:00 เจมี่คลาร์ก 6 ใน 1 มิทเชลล์แมนน์
34 20:00 ซันนี่ Akani 6 ใน 2 Lukas Kleckers
35 20:00 จอร์แดนบราวน์ 6 ใน 1 Rory McLeod
36 20:00 Craig Steadman 5 ใน 6 แบร์รี่ Pinches
37 20:00 Luo Honghao 6 ใน 5 ปีเตอร์ไลน์
38 20:00 โอลิเวอร์ไลน์ 2 ใน 6 เจอราร์ดกรีน
39 20:00 เคนโดเฮอร์ตี้ 6 ใน 4 เฟรเซอร์แพทริค
40 20:00 เอียนเบิร์น 6 ใน 2 Thor Chuan Leong

รอบที่สาม

เสาร์ 25 กรกฎาคม

81 14:30 Gary Wilson 3 ใน 6 Alexander Ursenbacher
82 14:30 แดเนียลเวลส์ 5 ใน 6 แอนดรู Higginson
83 14:30 Martin O’Donnell 6 ใน 4 ไมค์ดันน์
84 14:30 เบ็น Woollaston 1 ใน 6 Elliot Slessor
85 14:30 นพ Saengkham 6 ใน 4 ไมเคิลไวท์
86 14:30 Lyu haotian 2 ใน 6 Eden sharav
87 14:30 แอนโธนีแฮมิลตัน 6 ใน 3 Sam Craigie
88 14:30 สกอตต์โดนัลด์ 6 ใน 3 หน้าแจ็กสัน
89 20:00 จิมมี่โรเบิร์ต 4 ใน 6 Ashley Carty
90 20:00 โรเบิร์ต Milkins 6 ใน 1 จิมมี่ไวท์
91 20:00 แมทธิวขาย 6 ใน 3 อัลลันเทย์เลอร์
92 20:00 เคิร์ต Maflin 6 ใน 5 Joe O’Connor
93 20:00 Luca Brecel 5 ใน 6 Fergal โอไบรอัน
94 20:00 เหลียง Wenbo 6 ใน 2 ภาระฟี
95 20:00 อลันแม็คมานัส 6 ใน 3 Wu Yize
96 20:00 อาลีคาร์เตอร์ 3 ใน 6 Louis Heathcote

รอบที่สาม

อาทิตย์ 26 กรกฎาคม

65 14:30 โจเพอร์รี่ 4 ใน 6 เจมี่คลาร์ก
66 14:30 เทียนเป็งเฟย 3 ใน 6 ซันนี่ Akani
67 14:30 Hossein Vafaei 5 ใน 6 จอร์แดนบราวน์
68 14:30 วันไรอัน 6 ใน 4 แบร์รี่ Pinches
69 14:30 สจวร์ริงตัน 6 ใน 4 Luo Honghao
70 14:30 ทอมฟอร์ด 6 ใน 3 เจอราร์ดกรีน
71 14:30 มาร์คคิง 6 ใน 3 เคนโดเฮอร์ตี้
72 14:30 ไมเคิลโฮลท์ 3 ใน 6 เอียนเบิร์น
73 20:00 แกรม Dott 6 ใน 0 เดวิดเกรซ
74 20:00 คริส Wakelin 4 ใน 6 มาร์ตินกูลด์
75 20:00 แมทธิวสตีเว่นส์ 6 ใน 4 เอียน Preece
76 20:00 ริกกี้วอล 6 ใน 3 มาร์คจอยซ์
77 20:00 แอนโทนี่กิล 6 ใน 1 เช่นเดียวกับโจนส์
78 20:00 มาร์คเดวิส 4 ใน 6 แซมแบร์ด
79 20:00 ลูหนิง 5 ใน 6 เลียมไฮฟิวด์
80 20:00 เทพไชยาอุ่นหนู 6 ใน 1 โดมินิคเดล

รอบที่สี่

จันทร์ 27 กรกฎาคม

วันแห่งการตัดสินขั้นสุดท้าย

เซสชั่นแรก
105 14:00 Alexander Ursenbacher 7 ใน 2 แอนดรู Higginson
106 14:00 Martin O’Donnell 1 ใน 8 Elliot Slessor
107 14:00 นพ Saengkham 7 ใน 2 Eden sharav
108 14:00 แอนโธนีแฮมิลตัน 5 ใน 4 สกอตต์โดนัลด์
109 14:00 Ashley Carty 6 ใน 3 โรเบิร์ต Milkins
110 14:00 แมทธิวขาย 1 ใน 8 เคิร์ต Maflin
111 14:00 Fergal โอไบรอัน 4 ใน 5 เหลียง Wenbo
112 14:00 อลันแม็คมานัส 6 ใน 3 Louis Heathcote
เซสชั่นที่สอง
105 20:00 Alexander Ursenbacher 10 ใน 8 แอนดรู Higginson
106 20:00 Martin O’Donnell 3 ใน 10 Elliot Slessor
107 20:00 นพ Saengkham 10 ใน 2 Eden sharav
108 20:00 แอนโธนีแฮมิลตัน 10 ใน 5 สกอตต์โดนัลด์
109 20:00 Ashley Carty 10 ใน 8 โรเบิร์ต Milkins
110 20:00 แมทธิวขาย 1 ใน 10 เคิร์ต Maflin
111 20:00 Fergal โอไบรอัน 9 ใน 10 เหลียง Wenbo
112 20:00 อลันแม็คมานัส 10 ใน 5 Louis Heathcote

รอบที่สี่

อังคาร 28 กรกฎาคม

วันแห่งการตัดสินขั้นสุดท้าย

เซสชั่นแรก
97 14:00 เจมี่คลาร์ก 6 ใน 3 ซันนี่ Akani
98 14:00 จอร์แดนบราวน์ 5 ใน 4 วันไรอัน
99 14:00 สจวร์ริงตัน 5 ใน 4 ทอมฟอร์ด
100 14:00 มาร์คคิง 3 ใน 6 เอียนเบิร์น
101 14:00 แกรม Dott 3 ใน 6 มาร์ตินกูลด์
102 14:00 แมทธิวสตีเว่นส์ 5 ใน 4 ริกกี้วอล
103 14:00 แอนโทนี่กิล 8 ใน 1 แซมแบร์ด
104 14:00 เลียมไฮฟิวด์ 3 ใน 6 เทพไชยาอุ่นหนู
เซสชั่นที่สอง
97 20:00 เจมี่คลาร์ก 10 ใน 7 ซันนี่ Akani
98 20:00 จอร์แดนบราวน์ 10 ใน 6 วันไรอัน
99 20:00 สจวร์ริงตัน 8 ใน 10 ทอมฟอร์ด
100 20:00 มาร์คคิง 10 ใน 6 เอียนเบิร์น
101 20:00 แกรม Dott 6 ใน 10 มาร์ตินกูลด์
102 20:00 แมทธิวสตีเว่นส์ 10 ใน 5 ริกกี้วอล
103 20:00 แอนโทนี่กิล 10 ใน 1 แซมแบร์ด
104 20:00 เลียมไฮฟิวด์ 7 ใน 10 เทพไชยาอุ่นหนู

 

 

 

ดูเพิ่มเติม

ยิบรอลตาเปิด 2020

SERIES ชาวยุโรป - GIBRALTAR OPEN 2020 สดและพิเศษที่ EUROSPORT จาก …