อาจารย์ชาวยุโรป 2018

วันจันทร์ 1 ตุลาคม, el Snooker viaja a tierras europeas con el European Masters 2018, นำเสนอโดย Eurosport และ Eurosport Player, บ้านสนุกเกอร์, จะออกอากาศการแข่งขันสด, จนถึงสิ้นอาทิตย์ 7 ตุลาคม, กับความคิดเห็นของ Arturo Pérez, Martin Pérezและ Sergio Manuel Gutiérrez.

Judd Trump Campeón European Masters 2017
Judd Trump Campeón European Masters 2017

คุณสามารถตรวจสอบตารางยูโรและพอร์ตยูโรด้านล่างนี้ 2 para poder seguir el European Masters 2018 ในการแสดงสดอย่างเข้มงวด:

Eurosport Player เช่นเดียวกับ Eurosport, เสนอความคิดเห็นเป็นภาษาสเปนกับ Arturo Pérez, MartínPérezและ Sergio Manuel Gutiérrez.

El European Masters 2018 se celebra en Bélgica, concretamente en la ciudad de Lommel. ขั้นตอนสุดท้ายจะถูกโต้แย้ง 67 ผู้เล่น venidos de unas intensas clasificatorias que pudimos disfrutar en Eurosport Player. El ภาพ final se disputará al mejor de 7 เฟรม (ชนะ 4) จนถึงรอบรองชนะเลิศ, สุดยอดแห่งรอบรองชนะเลิศ 11 เฟรม (ชนะ 6) และตอนจบที่ยิ่งใหญ่ที่สุดเท่าที่จะทำได้ 17 เฟรม (ชนะ 9).

A continuación puedes comprobar como transcurrieron dichas clasificatorias con la opción de visualizar los partidos en diferido:

อาจารย์ชาวยุโรป 2018 รอบคัดเลือก

Los siguientes partidos de clasificación se disputarán en el recinto de la sede final en Lommel:

Judd Trump v Martin O’Donnell

Luca Brecel v Daniel Wells

Mark Williams v Zhang Yong (Mark Williams ha causado baja en el torneo).

อาจารย์ชาวยุโรป 2018
อาจารย์ชาวยุโรป 2018

ช่วงเวลาและผลลัพธ์

1 OCTUBRE PRIMERA RONDA Y PARTIDOS CLASIFICACIÓN

2 13:00 Luca Brecel 4 ใน 2 แดเนียลเวลส์
5 13:00 เทียนเป็งเฟย 4 ใน 3 หลี่ฮาง
8 13:00 โอลิเวอร์ไลน์ 1 ใน 4 โจเพอร์รี่
25 13:00 คริส Wakelin 1 ใน 4 จวร์ตบิงแฮม
6 14:00 มาร์โกฟู 3 ใน 4 Fergal โอไบรอัน
10 14:00 Michael Georgiou 2 ใน 4 อัลลันเทย์เลอร์
11 14:00 เทพไชยาอุ่นหนู 1 ใน 4 Kyren ว​​ิลสัน
13 14:00 แอนโธนีแฮมิลตัน 4 ใน 1 จาง Jiankang
1 19:00 จัดด์ทรัมป์ 4 ใน 0 Martin O’Donnell
17 19:00 ปีเตอร์ไลน์ 4 ใน 0 พอลเดวิสัน S
22 19:00 วันไรอัน 4 ใน 1 หยวนสีจุน
3 20:00 วิลเลียมส์มาร์ค ใน ไม่มี จางยอง
16 20:00 ดวนโจนส์ 1 ใน 4 แจ็ค Lisowski
18 20:00 จางคุณ 4 ใน 3 Alexander Ursenbacher
33 20:00 Chris Totten 3 ใน 4 แอนโทนี่กิล

2 OCTUBRE PRIMERA RONDA

9 10:00 แอนดรู Higginson 4 ใน 2 นีลโรเบิร์ต
15 10:00 ยัน Bingtao 3 ใน 4 อลันแม็คมานัส
29 10:00 รอสส์มูเยอร์ 4 ใน 2 ลีวอล์คเกอร์
32 10:00 ปีเตอร์ Ebdon 1 ใน 4 อาลีคาร์เตอร์
7 13:00 เหลียง Wenbo 4 ใน 3 ภาระฟี
12 13:00 จอห์นฮิกกินส์ ใน ไม่มี Thor Chuan Leong
21 13:00 สกอตต์โดนัลด์ 2 ใน 4 มาร์คเดวิส
24 13:00 จ้าวซินตง 1 ใน 4 มาร์คคิง
4 14:00 จัดด์ทรัมป์ 4 ใน 0 เลียมไฮฟิวด์
14 14:00 Luca Brecel 4 ใน 2 Luo Honghao
23 14:00 เดวิดกิลเบิร์ 3 ใน 4 Elliot Slessor
26 14:00 Rory McLeod 1 ใน 4 ริกกี้วอล
19 19:00 Hossein Vafaei ใน ไม่มี Eden sharav
27 19:00 Craig Steadman 4 ใน 0 แบร์รี่ฮอว์กิน
28 19:00 Gary Wilson 4 ใน 2 สจวร์ริงตัน
30 19:00 มาร์คอัลเลน 4 ใน 1 แอชลีย์ Hugill
20 20:00 มาร์คเซลบี 4 ใน 1 Sam Craigie
31 20:00 เช่นเดียวกับโจนส์ 4 ใน 3 อดัมดัฟฟี่
34 20:00 เคนโดเฮอร์ตี้ 0 ใน 4 โจว Yuelong
35 20:00 จิมมี่โรเบิร์ต 4 ใน 3 จางยอง

3 OCTUBRE SEGUNDA RONDA

48 13:00 Gary Wilson 2 ใน 4 รอสส์มูเยอร์
49 13:00 มาร์คอัลเลน 4 ใน 2 เช่นเดียวกับโจนส์
50 13:00 อาลีคาร์เตอร์ 3 ใน 4 แอนโทนี่กิล
51 13:00 โจว Yuelong 3 ใน 4 จิมมี่โรเบิร์ต
44 14:00 มาร์คเซลบี 4 ใน 2 มาร์คเดวิส
45 14:00 วันไรอัน 4 ใน 3 Elliot Slessor
46 14:00 มาร์คคิง 4 ใน 0 จวร์ตบิงแฮม
47 14:00 ริกกี้วอล 4 ใน 2 Craig Steadman
36 19:00 จัดด์ทรัมป์ 2 ใน 4 เทียนเป็งเฟย
37 19:00 Fergal โอไบรอัน 2 ใน 4 เหลียง Wenbo
38 19:00 โจเพอร์รี่ 4 ใน 3 แอนดรู Higginson
39 19:00 อัลลันเทย์เลอร์ 2 ใน 4 Kyren ว​​ิลสัน
40 20:00 Thor Chuan Leong 2 ใน 4 แอนโธนีแฮมิลตัน
41 20:00 Luca Brecel 4 ใน 3 อลันแม็คมานัส
42 20:00 แจ็ค Lisowski 4 ใน 2 ปีเตอร์ไลน์
43 20:00 จางคุณ 4 ใน 2 Eden sharav

4 OCTUBRE OCTAVOS DE FINAL

58 13:00 รอสส์มูเยอร์ 3 ใน 4 มาร์คอัลเลน
59 13:00 แอนโทนี่กิล 3 ใน 4 จิมมี่โรเบิร์ต
56 14:00 มาร์คเซลบี 2 ใน 4 วันไรอัน
57 14:00 มาร์คคิง 4 ใน 1 ริกกี้วอล
52 19:00 เทียนเป็งเฟย 4 ใน 2 เหลียง Wenbo
53 19:00 โจเพอร์รี่ 4 ใน 1 Kyren ว​​ิลสัน
54 20:00 แอนโธนีแฮมิลตัน 4 ใน 3 Luca Brecel
55 20:00 แจ็ค Lisowski 4 ใน 2 จางคุณ

5 OCTUBRE CUARTOS DE FINAL

61 13:00 แอนโธนีแฮมิลตัน 4 ใน 3 แจ็ค Lisowski
60 14:00 เทียนเป็งเฟย 3 ใน 4 โจเพอร์รี่
63 19:00 มาร์คอัลเลน 2 ใน 4 จิมมี่โรเบิร์ต
62 20:00 วันไรอัน 1 ใน 4 มาร์คคิง

6 OCTUBRE SEMIFINALES

64 13:00 โจเพอร์รี่ 6 ใน 3 แอนโธนีแฮมิลตัน
65 19:00 มาร์คคิง 4 ใน 6 จิมมี่โรเบิร์ต

7 OCTUBRE FINAL

66 13:00 โจเพอร์รี่ 3 ใน 5 จิมมี่โรเบิร์ต
66 19:00 โจเพอร์รี่ 6 ใน 9 จิมมี่โรเบิร์ต

 

 

ดูเพิ่มเติม

ผู้เล่นแชมป์ 2020

ซีรี่ส์ถ้วยปะการังสองหยุดกับผู้เล่นแชมป์ 2020 สดและบน …