ยิบรอลตาเปิด 2019

ยิบรอลตาเปิด 2019
ยิบรอลตาเปิด 2019

ในวันพุธ 13 มีนาคม, Gibraltar Open เริ่มขึ้น 2019. การถ่ายทอดสดทางโทรทัศน์จะมีขึ้นในวันศุกร์ 15 de marzo por Eurosport, บ้านสนุกเกอร์, จะออกอากาศการแข่งขันสด, จนถึงสิ้นอาทิตย์ 17 มีนาคม, กับความคิดเห็นของ Arturo Pérez, Martin Pérezและ Sergio Manuel Gutiérrez.

David Alcaide และ Francisco Sánchez Ruiz, disputarán las rondas de clasificación para poder acceder al cuadro final.

ยิบรอลตาเปิด 2019
Francisco Sánchezและ David Alcaide

Tras la celebración del Players Championship con la centena Nº 1000 de Ronnie O’Sullivan, la temporada de Snooker prosigue su curso en directo y en exclusiva en Eurosport con la emisión del Gibraltar Open 2019 ตั้งแต่วันศุกร์ 15 ถึงวันอาทิตย์ 17 มีนาคม

Ryan Day Campeón Gibraltar Open 2018
Ryan Day Campeón Gibraltar Open 2018

Formato Gibraltar Open 2019

เอลยิบรอลตาเปิด 2019, จะเล่นที่ Victoria Stadium ในยิบรอลตาร์, con un ภาพ ของ 187 ผู้เล่น ของวงจรมืออาชีพและแขกจำนวนมาก. การแข่งขันจะเล่นให้ดีที่สุด 7 เฟรม (ชนะ 4), รวมถึงตอนจบที่ยิ่งใหญ่. การแข่งขันรอบคัดเลือก, no disponen de cobertura televisiva, สามารถติดตามได้ทาง MARCADORES EN DIRECTO.

รางวัลอันดับการแข่งขัน

ยิบรอลตาเปิด 2019
ยิบรอลตาเปิด 2019

ยิบรอลตาเปิด 2019

คุณสามารถตรวจสอบตารางยูโรและพอร์ตยูโรด้านล่างนี้ 2 เพื่อให้สามารถติดตาม Gibraltar Open ได้ 2019 ในการแสดงสดอย่างเข้มงวด:

ยิบรอลตาเปิด 2019
คุณยังมีตัวเลือกในการติดตามการเปิด Gibraltar 2019 ผ่านผู้เล่น Eurosport และสามารถเลือกหรือดูในเวลาเดียวกัน (ด้วยสองอุปกรณ์, แท็บเล็ต, พีซี, เรื่องของรถยนต์) สองตารางสด, การปฏิบัติที่แท้จริงสำหรับผู้ชม. และ, ตัวเลือกเพื่อดูการแข่งขันในพื้นฐานล่าช้า, ในส่วนของมัน LA A LA CARTE’

ยิบรอลตาเปิด 2019

Eurosport Player เช่นเดียวกับ Eurosport, เสนอความคิดเห็นเป็นภาษาสเปนกับ Arturo Pérez, MartínPérez, Sergio Manuel Gutiérrez, David Alcaide และ Fran Sánchez.

ยิบรอลตาเปิด 2019

ยิบรอลตาเปิด 20189
ยิบรอลตาเปิด 2019

ช่วงเวลาและผลลัพธ์

El torneo se disputa con dos rondas de clasificación para poder acceder al cuadro final con cobertura televisiva.

13 MARZO PRIMERA RONDA CLASIFICACIÓN SIN COBERTURA TV

1 17:00 Leo Fernandez 4 ใน 1 ปีเตอร์เดฟลิน
2 17:00 มาร์ควินเซอร์ 4 ใน 1 และบาร์สลีย์
3 17:00 Jenson Kendrick 1 ใน 4 เดวิดเกรซ
4 17:00 Edwin Ingebrigtsen 1 ใน 4 อดัมแนช
5 17:00 Francis Becerra ใน ภเวศโสดา
6 17:00 Khurram Khan 4 ใน 0 Joshua Mallender
7 17:00 Martin Pitcher 1 ใน 4 David Alcaide Bermudez
8 17:00 Christopher Watts 4 ใน 2 George Pragnell
9 19:00 เอียนมาร์ติน 1 ใน 4 แบร์รี่ Pinches
10 19:00 แพทริคเวแลน 4 ใน 3 ลุคพินช์ส
11 19:00 Iulian Boiko 4 ใน 1 Sean Maddocks
12 19:00 บลายธ์รีฟ 0 ใน 4 เฟเบียนมอนนิน
13 19:00 Steven Breward 0 ใน 4 Daniel Schneider
14 19:00 แอรอนเกรแฮม 0 ใน 4 Omar Alajlani
15 19:00 เคอร์ติสจึง 4 ใน 1 Rishi Gohill
16 19:00 Nezar Asseri 1 ใน 4 Kuldesh Johal

14 MARZO PRIMERA Y SEGUNDA RONDA CLASIFICACIÓN SIN COBERTURA TV

การจัดกลุ่มรอบแรก
17 09:00 พอลกิ๊บส์ 0 ใน 4 Damian Wilks
18 09:00 Abid Manzoor 2 ใน 4 James Budd
19 09:00 Nick Jennings 4 ใน 2 Andy Milliard
20 09:00 Gareth Lopez 0 ใน 4 Halim Hussain
21 09:00 ไมค์ฟินน์ 4 ใน 1 Mitchell Grinstead
22 09:00 พอลเบอร์เรล 3 ใน 4 Francisco Domingues
23 09:00 Francisco Sanchez Ruiz 4 ใน 0 Christophe Rives-Lange
24 09:00 Callum Lloyd 1 ใน 4 James Cahill
25 11:00 Ronan Whyte 4 ใน 3 Hani Owaidhi
26 11:00 หน้าแจ็กสัน 0 ใน 4 David Lilley
27 11:00 โทนี่คอร์ริแกน 3 ใน 4 Steven Thomas
28 11:00 เควินแวนโฮฟ 4 ใน 0 Eric Pei
SEGUNDA RONDA CLASICIACIÓN
29 11:00 Aaran Hetherington 0 ใน 4 Leo Fernandez
30 11:00 Henry Roper 1 ใน 4 มาร์ควินเซอร์
31 11:00 Ivelin Boyanov Bozhanov 0 ใน 4 เดวิดเกรซ
32 11:00 Jamie Curtis-Barrett 4 ใน 0 อดัมแนช
33 13:00 Yassine Zaraoni 1 ใน 4 Matthew Glasby
34 13:00 Marvin Morgan 4 ใน 2 Francis Becerra
35 13:00 ยอดฮิต 0 ใน 4 Khurram Khan
36 13:00 Andrew Urbaniak 0 ใน 4 David Alcaide Bermudez
37 13:00 Aymn Alamri 1 ใน 4 Christopher Watts
38 13:00 Stephen Kershaw 0 ใน 4 แบร์รี่ Pinches
39 13:00 Farakh Ajaib 4 ใน 3 แพทริคเวแลน
40 13:00 Daniel Bagley 4 ใน 0 Paul Thompson
41 15:00 โอลิเวอร์บราวน์ 4 ใน 2 Iulian Boiko
42 15:00 เจมี่โอนีล 4 ใน 0 เฟเบียนมอนนิน
43 15:00 อดัมแอชลีย์ 4 ใน 2 Daniel Schneider
44 15:00 Elfed Evans 4 ใน 0 Omar Alajlani
45 15:00 ดีแลนเครก 4 ใน 2 มาร์ควินเซนต์
46 15:00 โจนาธานโนเบิล 2 ใน 4 เคอร์ติสจึง
47 15:00 Andrew Olivero 0 ใน 4 Kuldesh Johal
48 15:00 แอนดี้ฮิกส์ 4 ใน 1 Damian Wilks
49 17:00 Lukasz Guzowski 4 ใน 2 James Budd
50 17:00 Sergey Isaenko 4 ใน 2 Nick Jennings
51 17:00 เจมส์ส่วนสูง 1 ใน 4 Halim Hussain
52 17:00 Danny Brindle 2 ใน 4 ไมค์ฟินน์
53 17:00 Jack Moore 0 ใน 4 Francisco Domingues
54 17:00 Sean McAllister 2 ใน 4 Francisco Sanchez Ruiz
55 17:00 Umar Younis 0 ใน 4 James Cahill
56 17:00 Adrian Holmes 0 ใน 4 Ronan Whyte
57 19:00 Abdulraouf Sayegh 1 ใน 4 David Lilley
58 19:00 Lee Prickman 1 ใน 4 Steven Thomas
59 19:00 ชาฮิดุลอิสลาม | 0 ใน 4 เควินแวนโฮฟ

15 MARZO PRIMERA-SEGUNDA-TERCERA RONDA EUROSPORT TV

รอบแรก
64 09:30 มาร์คคิง 4 ใน 0 มาร์คจอยซ์
65 09:30 Simon Lichtenberg 2 ใน 4 คริส Wakelin
66 09:30 เช่นเดียวกับโจนส์ 1 ใน 4 เดวิดเกรซ
67 09:30 ปีเตอร์ Ebdon 4 ใน 1 Jamie Curtis-Barrett
68 09:30 ปีเตอร์ไลน์ 4 ใน 2 Matthew Glasby
69 09:30 Fan Zhengyi 4 ใน 3 ฮาร์วีย์แชนด์เลอร์
70 09:30 แดเนียลเวลส์ 4 ใน 2 Marvin Morgan
71 09:30 อาลีคาร์เตอร์ ใน ไม่มี Khurram Khan
80 09:30 ยัน Bingtao 4 ใน 3 ลีวอล์คเกอร์
81 09:30 Kishan h hirani 1 ใน 4 แบร์รี่ Pinches
82 11:00 เฉินซี่ฟาน 4 ใน 1 Farakh Ajaib
83 11:00 โรบินฮัลล์ 4 ใน 2 จางคุณ
84 11:00 เจมี่คลาร์ก 4 ใน 1 Luo Honghao
85 11:00 ไนเจลบอนด์ 4 ใน 1 Daniel Bagley
86 11:00 ไมเคิลโฮลท์ 3 ใน 4 โอลิเวอร์บราวน์
87 11:30 จิมมี่โรเบิร์ต 4 ใน 0 แซมแบร์ด
88 11:30 ริกกี้วอล 3 ใน 4 เจมี่โอนีล
89 11:30 ลูหนิง 4 ใน 3 อดัมแอชลีย์
90 11:30 โดมินิคเดล 4 ใน 3 Elfed Evans
91 11:30 ฌอนเมอร์ฟี่ ไม่มี ใน แมทธิวสตีเว่นส์
96 12:30 แอนโทนี่กิล 4 ใน 3 จางยอง
97 12:30 สกอตต์โดนัลด์ 4 ใน 3 ดวนโจนส์
98 12:30 แมทธิวขาย 3 ใน 4 แอนดี้ฮิกส์
99 12:30 โจว Yuelong 4 ใน 0 Lukasz Guzowski
100 13:00 เคิร์ต Maflin 4 ใน 1 Joe O’Connor
101 13:00 Rory McLeod 4 ใน 0 Sergey Isaenko
102 13:00 Soheil Vahedi 1 ใน 4 เทพไชยาอุ่นหนู
103 13:00 แกรม Dott ใน ไม่มี John J Astley
112 14:00 โจเพอร์รี่ 2 ใน 4 ฌอนโอซัลลิแวน
113 14:00 เอียนเบิร์น 4 ใน 1 ภาระฟี
114 14:00 หยวนสีจุน 4 ใน 0 Sanderson ลำ
115 14:00 Craig Steadman 1 ใน 4 James Cahill
รอบที่สอง
126 15:30 มาร์คคิง 2 ใน 4 คริส Wakelin
127 15:30 เดวิดเกรซ 4 ใน 3 ปีเตอร์ Ebdon
128 15:30 ปีเตอร์ไลน์ 4 ใน 3 Fan Zhengyi
129 15:30 แดเนียลเวลส์ 4 ใน 0 Khurram Khan
134 15:30 ยัน Bingtao 4 ใน 2 แบร์รี่ Pinches
135 15:30 เฉินซี่ฟาน 2 ใน 4 โรบินฮัลล์
136 15:30 เจมี่คลาร์ก 4 ใน 0 ไนเจลบอนด์
137 15:30 โอลิเวอร์บราวน์ 4 ใน 3 จิมมี่โรเบิร์ต
138 17:00 เจมี่โอนีล 2 ใน 4 ลูหนิง
139 17:00 โดมินิคเดล 2 ใน 4 ฌอนเมอร์ฟี่
142 17:00 แอนโทนี่กิล 3 ใน 4 สกอตต์โดนัลด์
143 17:00 แอนดี้ฮิกส์ 1 ใน 4 โจว Yuelong
144 17:00 เคิร์ต Maflin 4 ใน 1 Rory McLeod
145 17:00 เทพไชยาอุ่นหนู 4 ใน 1 John J Astley
150 17:00 ฌอนโอซัลลิแวน 4 ใน 2 เอียนเบิร์น
151 17:00 หยวนสีจุน 4 ใน 3 James Cahill
รอบที่สาม
157 19:30 คริส Wakelin 1 ใน 4 เดวิดเกรซ
158 19:30 ปีเตอร์ไลน์ 0 ใน 4 แดเนียลเวลส์
161 19:30 ยัน Bingtao 4 ใน 1 โรบินฮัลล์
162 19:30 เจมี่คลาร์ก 2 ใน 4 โอลิเวอร์บราวน์
163 19:30 ลูหนิง 4 ใน 2 ฌอนเมอร์ฟี่
165 19:30 สกอตต์โดนัลด์ 1 ใน 4 โจว Yuelong
166 19:30 เคิร์ต Maflin 4 ใน 1 เทพไชยาอุ่นหนู
169 19:30 ฌอนโอซัลลิแวน 1 ใน 4 หยวนสีจุน

16 MARZO PRIMERA-SEGUNDA-TERCERA RONDA EUROSPORT TV

รอบแรก
60 09:30 วันไรอัน 4 ใน 0 Lukas Kleckers
61 09:30 นพ Saengkham 4 ใน 0 Leo Fernandez
62 09:30 Elliot Slessor 4 ใน 1 มาร์ควินเซอร์
63 09:30 Chris Totten 0 ใน 4 มาร์คเดวิส
72 09:30 ปราสาทบิลลี่โจ 4 ใน 0 Sam Craigie
73 09:30 Hamza Akbar 4 ใน 3 ไมเคิลไวท์
74 09:30 โจ Swail 4 ใน 3 เจอราร์ดกรีน
75 09:30 เดวิดกิลเบิร์ 4 ใน 1 David Alcaide Bermudez
76 09:30 Luca Brecel 3 ใน 4 เลียมไฮฟิวด์
77 09:30 Fergal โอไบรอัน 4 ใน 0 Christopher Watts
78 11:00 เฉินเฟยหลง 2 ใน 4 เทียนเป็งเฟย
79 11:00 Michael Georgiou 4 ใน 2 พอลเดวิสัน S
92 11:00 แบร์รี่ฮอว์กิน 3 ใน 4 Ashley Carty
93 11:00 แอนดรู Higginson 4 ใน 1 ดีแลนเครก
94 11:00 แอนดี้ลี 4 ใน 0 เคอร์ติสจึง
95 11:30 อัลลันเทย์เลอร์ 3 ใน 4 Kuldesh Johal
104 11:30 แอชลีย์ Hugill 4 ใน 0 Halim Hussain
105 11:30 Eden sharav 4 ใน 3 ไมค์ฟินน์
106 11:30 แอนโธนีแฮมิลตัน 4 ใน 0 Francisco Domingues
107 11:30 จวร์ตบิงแฮม 4 ใน 1 ไมค์ดันน์
108 12:30 แจ็ค Lisowski 4 ใน 1 Hammad Miah |
109 12:30 Gary Wilson 4 ใน 2 จ้าวซินตง
110 12:30 เคนโดเฮอร์ตี้ 4 ใน 0 โอลิเวอร์ไลน์
111 12:30 Martin O’Donnell 3 ใน 4 Francisco Sanchez Ruiz
116 13:00 เบ็น Woollaston 4 ใน 0 Ronan Whyte
117 13:00 Xu Si 2 ใน 4 จาง Jiankang
118 13:00 Adam Stefanow 2 ใน 4 โรเบิร์ต Milkins
119 13:00 ทอมฟอร์ด 4 ใน 3 David Lilley
120 14:00 ก้าน Lawler 4 ใน 0 Steven Thomas
121 14:00 รอสส์มูเยอร์ 4 ใน 0 เควินแวนโฮฟ
122 14:00 Robbie Williams 2 ใน 4 จิมมี่ไวท์
123 14:00 Kyren ว​​ิลสัน 4 ใน 0 จอร์แดนบราวน์
รอบที่สอง
124 15:30 วันไรอัน 4 ใน 1 นพ Saengkham
125 15:30 Elliot Slessor 4 ใน 2 มาร์คเดวิส
130 15:30 ปราสาทบิลลี่โจ 3 ใน 4 Hamza Akbar
131 15:30 โจ Swail 2 ใน 4 เดวิดกิลเบิร์
132 15:30 เลียมไฮฟิวด์ 4 ใน 1 Fergal โอไบรอัน
133 15:30 เทียนเป็งเฟย 4 ใน 0 Michael Georgiou
140 15:30 Ashley Carty 2 ใน 4 แอนดรู Higginson
141 15:30 แอนดี้ลี 4 ใน 3 Kuldesh Johal
146 17:00 แอชลีย์ Hugill 3 ใน 4 Eden sharav
147 17:00 แอนโธนีแฮมิลตัน 0 ใน 4 จวร์ตบิงแฮม
148 17:00 แจ็ค Lisowski 3 ใน 4 Gary Wilson
149 17:00 เคนโดเฮอร์ตี้ 4 ใน 2 Francisco Sanchez Ruiz
152 17:00 เบ็น Woollaston 4 ใน 2 จาง Jiankang
153 17:00 โรเบิร์ต Milkins 4 ใน 2 ทอมฟอร์ด
154 17:00 ก้าน Lawler 1 ใน 4 รอสส์มูเยอร์
155 17:00 จิมมี่ไวท์ 1 ใน 4 Kyren ว​​ิลสัน
รอบที่สาม
156 19:30 วันไรอัน 4 ใน 3 Elliot Slessor
159 19:30 Hamza Akbar 2 ใน 4 เดวิดกิลเบิร์
160 19:30 เลียมไฮฟิวด์ 0 ใน 4 เทียนเป็งเฟย
164 19:30 แอนดรู Higginson 4 ใน 0 แอนดี้ลี
167 19:30 Eden sharav 3 ใน 4 จวร์ตบิงแฮม
168 19:30 Gary Wilson 4 ใน 1 เคนโดเฮอร์ตี้
170 19:30 เบ็น Woollaston 1 ใน 4 โรเบิร์ต Milkins
171 19:30 รอสส์มูเยอร์ 1 ใน 4 Kyren ว​​ิลสัน

17 MARZO OCTAVOS-CUARTOS DE FINAL-SEMIFINALES-FINAL EUROSPORT TV

แปดขั้นสุดท้าย
172 10:00 วันไรอัน 4 ใน 3 เดวิดเกรซ
173 10:00 แดเนียลเวลส์ 3 ใน 4 เดวิดกิลเบิร์
174 10:00 เทียนเป็งเฟย 4 ใน 3 ยัน Bingtao
175 10:00 โอลิเวอร์บราวน์ 2 ใน 4 ลูหนิง
176 10:00 แอนดรู Higginson 3 ใน 4 โจว Yuelong
177 10:00 เคิร์ต Maflin 2 ใน 4 จวร์ตบิงแฮม
178 10:00 Gary Wilson 2 ใน 4 หยวนสีจุน
179 10:00 โรเบิร์ต Milkins 4 ใน 2 Kyren ว​​ิลสัน
ห้องสุดท้าย
180 13:00 วันไรอัน 4 ใน 2 เดวิดกิลเบิร์
181 13:00 เทียนเป็งเฟย 3 ใน 4 ลูหนิง
182 13:00 โจว Yuelong 0 ใน 4 จวร์ตบิงแฮม
183 13:00 หยวนสีจุน 4 ใน 3 โรเบิร์ต Milkins
รอบรองชนะเลิศ
184 16:00 วันไรอัน 4 ใน 2 ลูหนิง
185 16:00 จวร์ตบิงแฮม 4 ใน 0 หยวนสีจุน
FINAL
186 20:00 วันไรอัน 1 ใน 4 จวร์ตบิงแฮม

 

Stuart Bingham Campeón Gibraltar Open 2019
Stuart Bingham Campeón Gibraltar Open 2019

ดูเพิ่มเติม

ปฏิทินฤดูกาล 2020/21

ในวันอาทิตย์ 13 กันยายน, ฤดูกาลเริ่มต้นขึ้น 2020/21. Eurosport และ Eurosport Player, บ้าน …