ริกาโท 2018 รอบคัดเลือก

วันจันทร์ 2 de julio arranca una nueva temporada de Snooker con el Riga Masters 2018 รอบคัดเลือก, ถ่ายทอดสดและพิเศษโดย Eurosport Player, บ้านสนุกเกอร์. ตามปกติ, ผู้คัดเลือกจะเล่นบนดินอังกฤษ, เฉพาะ, en el Preston Guild Hall de Preston (อังกฤษ).

Ryan Day Campeón Riga Masters 2017
Ryan Day Campeón Riga Masters 2017

ทั้งหมด ผู้เล่น ปล่อยให้พวกเขาโต้แย้ง การจำแนกประเภท, พวกเขาจะต้องผ่านรอบ (ที่ดีที่สุดของ 7 เฟรม), para poder acceder al cuadro final del Riga Masters 2018 (27-29 julio Arena Riga, ลัตเวีย).

ความคุ้มครองทีวี

Clasificatorias โทเยอรมัน
Riga Masters Qualifiers 2018

Eurosport Player retransmitirá en exclusiva las clasificatorias del Riga Masters Qualifiers 2018 (นอกเหนือไปจากตัวระบุทั้งหมดและขั้นตอนสุดท้ายของวงจรมืออาชีพ).

ปฏิทินฤดูกาล 2018/19

Eurosport Player ให้คุณ, เลือกหรือดูในเวลาเดียวกัน (ด้วยสองอุปกรณ์, แท็บเล็ต, พีซี, เรื่องของรถยนต์) ตารางสดสองตาราง, การปฏิบัติที่แท้จริงสำหรับผู้ชม.

อินเดียนโอเพ่น 2017
Riga Masters Qualifiers 2018

คุณสามารถสมัครช่องทางการชำระเงินของผู้เล่น Eurosport ได้เพียง 6,99 € / เดือน (59,88 € / ปี).

วิธีสมัครสมาชิกกับ Eurosport Player:

สมัครสมาชิกผู้เล่น EUROSPORT

Clasificatorias โทเยอรมัน
Riga Masters Qualifiers 2018

PRIMER DÍA DE COMPETICIÓN 2 กรกฎาคม

1 11:00 Simon Lichtenberg 0 ใน 4 เจมี่โจนส์
2 11:00 ก้าน Lawler 4 ใน 0 Martin O’Donnell
3 11:00 Kuldesh Johal 2 ใน 4 คริส Wakelin
19 11:00 Michael Georgiou 3 ใน 4 โจว Yuelong
27 11:00 ริกกี้วอล 4 ใน 1 John J Astley
4 14:00 Thor Chuan Leong ใน ใน Sam Craigie
5 14:00 Robbie Williams 4 ใน 3 อลันแม็คมานัส
6 14:00 Lukas Kleckers 4 ใน 1 Alexander Ursenbacher
8 14:00 มาร์คคิง 4 ใน 3 ปีเตอร์ Ebdon
22 14:00 เหลียง Wenbo 4 ใน 0 อดัมดัฟฟี่
7 17:00 แมทธิวขาย 3 ใน 4 Xu Si
9 17:00 Soheil Vahedi 1 ใน 4 เหม่ยจินเหวิน
11 17:00 สจวร์ริงตัน ใน ใน มิทเชลล์แมนน์
31 17:00 ปราสาทบิลลี่โจ 0 ใน 4 อาลีคาร์เตอร์
13 20:00 Hammad Miah | 2 ใน 4 David Lilley
14 20:00 ฌอนเมอร์ฟี่ 4 ใน 2 Sanderson ลำ
15 20:00 ไนเจลบอนด์ 4 ใน 2 มาร์คจอยซ์
25 20:00 แบร์รี่ฮอว์กิน 4 ใน 0 แอนดี้ลี

SEGUNDO DÍA DE COMPETICIÓN 3 กรกฎาคม

17 11:00 นพ Saengkham 3 ใน 4 สกอตต์โดนัลด์
18 11:00 James Cahill 1 ใน 4 โรบินฮัลล์
20 11:00 Craig Steadman 4 ใน 2 หยวนสีจุน
26 11:00 หลี่ฮาง 4 ใน 2 ดวนโจนส์
34 11:00 เดวิดกิลเบิร์ 4 ใน 1 Farakh Ajaib
21 14:00 เคิร์ต Maflin 4 ใน 2 Lyu haotian
23 14:00 พอลเดวิสัน S 1 ใน 4 หลี่หยวน
33 14:00 Gary Wilson 1 ใน 4 ไมเคิลไวท์
35 14:00 โจเพอร์รี่ 4 ใน 1 ลูหนิง
36 17:00 เช่นเดียวกับโจนส์ 2 ใน 4 โรเบิร์ต Milkins
37 17:00 สตีเฟ่นแมกไกวร์ 4 ใน 0 Michael Judge
38 17:00 เจอราร์ดกรีน 4 ใน 1 เฉินเฟยหลง
39 17:00 ลีวอล์คเกอร์ 4 ใน 0 Basem Eltahhan
24 20:00 นีลโรเบิร์ต 4 ใน 2 Luo Honghao
40 20:00 จอร์แดนบราวน์ 1 ใน 4 Joe O’Connor
41 20:00 จาง Jiankang 3 ใน 4 Luke Simmonds
43 20:00 Niu Zhuang 4 ใน 0 จวร์ตบิงแฮม

TERCER DÍA DE COMPETICIÓN 4 กรกฎาคม

30 11:00 ปีเตอร์ไลน์ 4 ใน 2 Shane Castle
44 11:00 ไมค์ดันน์ 3 ใน 4 Simon Bedford
45 11:00 ยัน Bingtao 4 ใน 1 มาร์ตินกูลด์
46 11:00 แอนโธนีแฮมิลตัน 4 ใน 2 Chris Totten
47 11:00 เลียมไฮฟิวด์ 4 ใน 0 ฌอนโอซัลลิแวน
48 14:00 ไมเคิลโฮลท์ 4 ใน 0 แมทธิวสตีเว่นส์
49 14:00 จางคุณ 3 ใน 4 เทียนเป็งเฟย
51 14:00 ฮาร์วีย์แชนด์เลอร์ 1 ใน 4 Ashley Carty
53 14:00 เซียวกั๋วตง 4 ใน 3 ทอมฟอร์ด
10 17:00 โจ Swail 4 ใน 1 เดชาวัตพุ่มแจ้ง
52 17:00 Kishan h hirani 0 ใน 4 แอนโทนี่กิล
57 17:00 Rory McLeod 4 ใน 3 Adam Stefanow
60 17:00 เบ็น Woollaston 4 ใน 0 แซมแบร์ด
29 20:00 มาร์คอัลเลน 4 ใน 2 แดเนียลเวลส์
42 20:00 Kyren ว​​ิลสัน 4 ใน 3 โดมินิคเดล
58 20:00 จางยอง 4 ใน 1 รอสส์มูเยอร์
61 20:00 โอลิเวอร์ไลน์ 4 ใน 3 Akani Songsermsawad

CUARTO Y ÚLTIMO DÍA DE COMPETICIÓN 5 กรกฎาคม

12 11:00 Fergal โอไบรอัน 4 ใน 3 Eden sharav
56 11:00 อัลลันเทย์เลอร์ 2 ใน 4 Luca Brecel
63 11:00 เจมี่คลาร์ก 3 ใน 4 เอียนเบิร์น
64 11:00 Fan Zhengyi 1 ใน 4 แจ็ค Lisowski
16 14:00 จ้าวซินตง 4 ใน 0 จิมมี่โรเบิร์ต
54 14:00 Elliot Slessor 1 ใน 4 มาร์โกฟู
55 14:00 แอนดรู Higginson 2 ใน 4 มาร์คเดวิส
62 14:00 เฉินซี่ฟาน 2 ใน 4 ภาระฟี

 

ดูเพิ่มเติม

ยิงออก 2020

ยิงออกไป 2020 เทพชัยยะอูน - น๊อคปกป้องตำแหน่งแชมป์ของพวกเขาทั้งสดและเอกสิทธิ์ …